โดม รัชดา โดม รัชดา
ขายอาคารสำนักงาน 6 ชั้น (รีโนเวทใหม่) ซอยลาดพร้าว 87 (ห่างรถไฟฟ้า 200 ม.) ราคา 55 ล้านบาท
271 reviews
267 reviews
260 reviews
ขายอาคารสำนักงาน 6 ชั้น (รีโนเวทใหม่) ซอยลาดพร้าว 87 (ห่างรถไฟฟ้า 200 ม.) ราคา 49.5 ล้านบาท
265 reviews
201 reviews
280 reviews
240 reviews
ขาย/ให้เช่าอาคารสำนักงาน 6 ชั้น (รีโนเวทใหม่) ซอยลาดพร้าว 87 (ห่างรถไฟฟ้า 200 ม.) ราคา 46.5 ล้านบาท
192 reviews
OFFICE อาคารสำนักงาน ลาดพร้าว 87 (ใกล้ถนนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา) 0 ไร่ 1 Ngan 0 ตรว. 46500000 บาท. ราคาดี อยู่ติดถนนหลัก ใกล้รถไฟฟ้า และมีที่จอดรถที่เพียงพอ
173 reviews
สำนักงาน อาคารสำนักงาน ลาดพร้าว 87 (ใกล้ถนนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา) 0 sq.wa 1 Ngan 0 Rai 0นอน 46500000 thb ราคาต่ำกว่าตลาด กรุงเทพ
185 reviews
ขาย พร้อมผู้เช่าโฮมออฟฟิศ 5 ชั้น พร้อมลิฟต์ ซ.สุขุมวิท 77 (อ่อนนุช) 27 ตร.ว. 6 ห้องทำงาน 3 น้ำ 3 จอดรถ ราคา 19.9 ล้านบาท
112 reviews
ขายอาคารสำนักงาน 4 ชั้น บนเนื้อที่ 1-2-35 ไร่ ถนนกรุงเทพกรีฑา (มีใบอนุญาตก่อสร้าง) สภาพพร้อมเข้าใช้งานได้ทันที ราคา 208 ล้านบาท
139 reviews
ขายอาคารสำนักงาน 6 ชั้น (รีโนเวทแล้ว) มีลิฟต์ พร้อมโรงจอดรถ ติดถนนรัชดาภิเษก 161 ตร.ว. (พื้นที่ใช้สอย 2,408 ตร.ม.) ราคา 165 ล้านบาท
147 reviews
ขายอาคารสำนักงาน 6.5 ชั้น (ต้องรีโนเวท) มีช่องลิฟต์ จอดรถได้ 2 คัน ติดถนนรัชดาภิเษก 72 ตร.ว. (พื้นที่ใช้สอย 2,016 ตร.ม.) ราคา 55 ล้านบาท
143 reviews
Office อาคารสำนักงาน ลาดพร้าว 87 (ใกล้ถนนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา) ขนาดพื้นที่ 100 Square Wah 46500000 บาท ใกล้กับ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีลาดพร้าว 87 คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม กรุงเทพ
145 reviews
OFFICE ขายอาคารสำนักงาน 5 ชั้น มีลิฟต์ ซ.รัชดาภิเษก 18 (ใกล้ MRT ห้วยขวาง) 34 ตร.ว. 697 ตร.ม. 5 จอดรถ ราคา 35 ล้านบาท 34 SQ.WA 0 NGAN 0 RAI ไม่ไกลจาก รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง โครตถูก เป็นอาคารสำนักงานที่มีการตกแต่งภายในเพิ่มเติมได้แบบเรียบหรู และตั้งอยู
141 reviews
ให้เช่าอาคารสำนักงาน 7 ชั้น พร้อมคลังสินค้า บนเนื้อที่ 600 ตร.ว. ใกล้ห้างซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์
120 reviews
ขาย/ให้เช่าอาคารสำนักงาน 7 ชั้น พร้อมคลังสินค้า บนเนื้อที่ 600 ตร.ว. ใกล้ห้างซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์ ราคา 105 ล้านบาท
115 reviews
OFfice ขายอาคารสำนักงาน 4 ชั้น บนเนื้อที่ 1-2-35 ไร่ ถนนกรุงเทพกรีฑา (มีใบอนุญาตก่อสร้าง) สภาพพร้อมเข้าใช้งานได้ทันที ราคา 208 ล้านบาท 635 ตาราง-วา 8Bedroom ไม่ไกลจาก โรงพยาบาลสมิติเวช ศรีนครินทร์ น่าอยู่มาก กรุงเทพ
123 reviews
ขายอาคารสำนักงาน 2 ชั้น พร้อมคลังสินค้า และบ้านพักพนักงาน บนเนื้อที่ 3-3-36.2 ไร่ ห่างนิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุด 7 กม. ราคา 40 ล้านบาท
ขายอาคารสำนักงาน 4.5 ชั้น ติดถนนรัชดาภิเษก 102 ตร.ว. 2,580 ตร.ม. และจอดรถได้ 8-9 คัน
114 reviews
ให้เช่าอาคารสำนักงาน 4.5 ชั้น ติดถนนรัชดาภิเษก 102 ตร.ว. 2,580 ตร.ม. และจอดรถได้ 8-9 คัน ราคา 300,000 บาท/เดือน
128 reviews
ให้เช่าพื้นที่สำนักงาน (Office For Rent) ชั้น 2 บนอาคารสำนักงานหรู ติด ซ.ทองหล่อ พื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ราคา 80,000 บาท/เดือน
ให้เช่าพื้นที่สำนักงาน (Office For Rent) ชั้น 1 บนอาคารสำนักงานหรู ติด ซ.ทองหล่อ พื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ราคา 165,000 บาท/เดือน
OFFICE ขาย/ให้เช่าอาคารสำนักงาน 7 ชั้น พร้อมคลังสินค้า บนเนื้อที่ 600 ตร.ว. ใกล้ห้างซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์ ราคา 105 ล้านบาท 600 SQ.WA 1200000 BAHT ทำเลทอง
148 reviews
ID : DSL-1005.1 ขาย OFfice ขาย/ให้เช่าอาคารสำนักงาน 7 ชั้น พร้อมคลังสินค้า บนเนื้อที่ 600 ตร.ว. ใกล้ห้างซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์ ราคา 105 ล้านบาท 0 ตารางวา 2 งาน 1 Rai 0นอน ใกล้ ใกล้ห้างซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์ ทำเล-ทอง
107 reviews
OFfice ขายอาคารสำนักงาน 5 ชั้น มีลิฟต์ ซ.รัชดาภิเษก 18 (ใกล้ MRT ห้วยขวาง) 34 ตร.ว. 697 ตร.ม. 5 จอดรถ ราคา 35 ล้านบาท ขนาดพื้นที่ 0 RAI 0 Ngan 34 ตร.วา 4BR 35000000 THB ใกล้กับ รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง NEW!! กรุงเทพ
OFFICE ขายอาคารสำนักงาน พร้อมคลังสินค้า 4 ชั้น บนถนนรามคำแหง 88 ตร.ว. ราคาดีที่สุด
125 reviews
Office ให้เช่าพื้นที่สำนักงาน (Office For Rent) ชั้น 3 บนอาคารสำนักงานหรู ติด ซ.ทองหล่อ 0 RAI 2 Ngan 0 ตร.วา 1 BR 1 น้ำ 80000 บ. บรรยากาศส่วนตัว เป็นสำนักงานให้เช่าที่ตั้งอยู่ในทำเลใจกลางเมือง โดยอยู่ท่ามกลางสิ่งอำนวยความสะดวกในทุกมิติ โดยเหมาะสมสำ
142 reviews
Office ให้เช่าพื้นที่สำนักงาน (Office For Rent) ชั้น 3 บนอาคารสำนักงานหรู ติด ซ.ทองหล่อ 0 ตร.ว. 2 Ngan 0 RAI 1 ห้องนอน 1 Bathroom 165000 บ. ใกล้กับ BTS ทองหล่อ ราคาสุดคุ้ม กรุงเทพ
131 reviews
OFFICE ให้เช่าพื้นที่สำนักงาน (Office For Rent) ชั้น 3 บนอาคารสำนักงานหรู ติด ซ.ทองหล่อ ใกล้กับ BTS ทองหล่อ 45000 บ. 1 BEDROOM ใหญ่ 0 ตารางวา 2 Ngan 0 ไร่ ดีงาม กรุงเทพ
สำนักงาน ให้เช่าพื้นที่สำนักงาน (Office For Rent) ชั้น 3 บนอาคารสำนักงานหรู ติด ซ.ทองหล่อ พื้นที่ 0 RAI 2 NGAN 0 Square Wah 1 นอน 155000 thb ดีดี
รหัส DSL-1032 FOR SALE OFfice ขายอาคารสำนักงาน 2 ชั้น พร้อมคลังสินค้า และบ้านพักพนักงาน บนเนื้อที่ 3-3-36.2 ไร่ ห่างนิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุด 7 กม. พื้นที่ 3 Rai 3 งาน 36 ตาราง-วา 40000000 - ไม่ไกลจาก นิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุด 7 กม. ดีเวอร์
สำนักงาน ให้เช่าอาคารสำนักงาน 4.5 ชั้น ติดถนนรัชดาภิเษก 102 ตร.ว. 2,580 ตร.ม. และจอดรถได้ 8-9 คัน ใกล้ MRT รัชดาภิเษก 180000000 BAHT 1นอน ใหญ่ 0 Rai 1 งาน 2 sq.wa สภาพแวดล้อมดี กรุงเทพ
109 reviews
ขายด่วน ๆ สำนักงาน ขายอาคารสำนักงาน 2 ชั้น พร้อมคลังสินค้า และบ้านพักพนักงาน บนเนื้อที่ 3-3-36.2 ไร่ ห่างนิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุด 7 กม. พื้นที่ = 3 Rai 3 งาน 36 ตรว. 3นอน9ห้องน้ำ 40000000 thb ใกล้ นิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุด 7 กม. BIG SURPRISE
126 reviews
สำนักงาน ขายอาคารสำนักงาน พร้อมคลังสินค้า 4 ชั้น บนถนนรามคำแหง 88 ตร.ว. 0 นอน 0 Rai 0 Ngan 88 ตร.วา 39500000 thb ไม่ไกลจาก Airport Rail Link สถานีรามคำแหง เดินทางง่าย กรุงเทพ
ID : DSL-863 FOR SALE Office ขาย พร้อมผู้เช่าโฮมออฟฟิศ 5 ชั้น พร้อมลิฟต์ ซ.สุขุมวิท 77 (อ่อนนุช) 27 ตร.ว. 6 ห้องทำงาน 3 น้ำ 3 จอดรถ ราคา 19.9 ล้านบาท SECRET DEAL!!
ให้เช่าโชว์รูม (Showroom) และคลังสินค้า (Warehouse) เพื่อแสดงสินค้า ติดถนนรามอินทรา (แนวรถไฟฟ้าสีชมพู) 6,055 ตร.ม. ราคา 2.5 ล้านบาท/เดือน
94 reviews
ให้เช่า Home Office (บ้านพร้อมสำนักงาน) รีโนเวทใหม่ 72 ตร.ว. 3 น 5 น้ำ 3 จอดรถ ราคา 120,000 บาท/เดือน
100 reviews
ขาย Home Office (บ้านพร้อมสำนักงาน) รีโนเวทใหม่ 72 ตร.ว. 3 น 5 น้ำ 3 จอดรถ ราคา 27 ล้านบาท
102 reviews
ให้เช่าอาคารสำนักงานชั้นใต้ดิน ติดถนนรัชดาภิเษก มีบันไดเลื่อน-ลิฟต์ และมีที่จอดรถให้ 10 คัน ราคา 450 บาท/ตร.ม.
108 reviews
ให้เช่าโกดัง หรือคลังสินค้า (Warehouse) เพื่อเก็บสินค้า ติดถนนรามอินทรา (แนวรถไฟฟ้าสีชมพู) 1,992 ตร.ม.
110 reviews
ให้เช่าโชว์รูม (Showroom) เพื่อแสดงสินค้า ติดถนนรามอินทรา (แนวรถไฟฟ้าสีชมพู) 4,063 ตร.ม. ราคา 1.83 ล้านบาท/เดือน
136 reviews
OFfice ให้เช่าโชว์รูม (Showroom) และคลังสินค้า (Warehouse) เพื่อแสดงสินค้า ติดถนนรามอินทรา (แนวรถไฟฟ้าสีชมพู) 0 ตรว. 2 NGAN 6 ไร่ 0 ห้องนอน 10 น้ำ 697200 B. ไม่ไกลจาก แนวรถไฟฟ้าสีชมพู ทำเลดีเยี่ยมๆ เป็นโกดัง หรือคลังสินค้า (Warehouse) ที่มีสิ่งอำนวยค
87 reviews
OFFICE ให้เช่าโชว์รูม (Showroom) และคลังสินค้า (Warehouse) เพื่อแสดงสินค้า ติดถนนรามอินทรา (แนวรถไฟฟ้าสีชมพู) 2600 SQ.WA 1828350 บาท. น่าอยู่
103 reviews
OFFICE ให้เช่าโชว์รูม (Showroom) และคลังสินค้า (Warehouse) เพื่อแสดงสินค้า ติดถนนรามอินทรา (แนวรถไฟฟ้าสีชมพู) 6,055 ตร.ม. ราคา 2.5 ล้านบาท/เดือน 2500000 BAHT. 0 ห้องนอน 20 BR 0 Square Wah 2 Ngan 6 RAI ไม่ไกลจาก แนวรถไฟฟ้าสีชมพู บรรยากาศดี เป็น Displa
124 reviews
Office ให้เช่า Home Office (บ้านพร้อมสำนักงาน) รีโนเวทใหม่ 72 ตร.ว. 3 น 5 น้ำ 3 จอดรถ 120000 B. 3 Bedroom 5 ห้องน้ำ ขนาด = 72 ตารางวา 0 ngan 0 RAI ดีที่สุดในย่าน
89 reviews
สำนักงาน ขาย Home Office (บ้านพร้อมสำนักงาน) รีโนเวทใหม่ 72 ตร.ว. 3 น 5 น้ำ 3 จอดรถ ราคา 27 ล้านบาท พท. 72 Square Wah 0 Ngan 0 Rai 3 ห้องนอน 5 น้ำ 27000000 BAHT ทำเลดี กรุงเทพ
117 reviews